| Số mô hình: | ET48300-005 | Chế độ nhập liệu: | 220VAC một pha |
|---|---|---|---|
| Khả năng đầu vào: | 1×100A/2P | Điện áp đầu ra: | -43 ~ -58VDC, giá trị định mức: -53.5VDC |
| Công suất tối đa: | 18kW | Cổng giao tiếp: | RS485, SNMP |
Nguồn cung cấp điện ET48300-005 có thiết kế chiều cao nhỏ gọn 5U để đáp ứng nhu cầu ứng dụng quan trọng của truyền quang và vi sóng, thiết bị truy cập và công tắc.Hệ thống có công suất công suất tối đa 300A, với AC, pin và tải MCBs.
| Loại | Hệ thống |
|---|---|
| Cấu trúc | 482.0(W) × 350.0(D) × 5U(H) |
| Trọng lượng | ≤25kg (không có máy chỉnh) |
| Chế độ làm mát | Làm mát tự nhiên |
| Chế độ cài đặt | Lắp đặt trên kệ 19 inch hoặc bên trong tủ |